Diễn đàn Soncamedia

Thông báo

Icon
Error

ketoanNC6
#1 Đã gửi : 27/08/2019 lúc 10:56:19(UTC)
ketoanNC6

Danh hiệu: Advanced Member

Nhóm: Moderator
Gia nhập: 21-10-2013(UTC)

Xin chào! Xin chào!

Hôm nay với sự tài trợ của PHÒNG KHÁM ĐA KHOA D- CLINIC quán cơm NỤ CƯỜI 6 xin phục vụ món PHỞ GÀ. Xin quý khách ủng hộ nhé!!!

Cũng như mọi lần các cô chú nhân viên luôn tay sơ chế gà, hành, rau và nổi lửa để kịp giờ ra tô ... bán phở.

Đây là các cô chú tình nguyện viên đắc lực của quán hôm nay đó. Giá, bánh phở,..., thịt gà nữa chứ lần lượt được xếp vào tô. 

Vào ăn thôi cô bác anh chị em ơi! Các thực khách đã nhanh chóng vào hàng để nhận những tô phở gà nóng hổi.

Cô đầu bếp luôn nhắc nhở cẩn thận khi bưng phở "coi chừng phỏng nha cưng" rất hài hước khiến các khách nam cũng mỉm cười bông đùa lại.... 

Đã là 12 giờ 20' thực khách đã thưa dần, các cụ lớn tuổi có thể từ tốn thưởng thức mà không bị hối thúc như đầu giờ ăn. 

Dù đã hết giờ nhưng nhân viên vẫn tiếp tục bán  đến tô cuối cùng thứ 396 cho bác bị bệnh mua dùm cho 2 người bạn đang nằm trong bệnh viện Ung Bướu. Mong tô phở này giúp 2 bệnh nhân khỏe hơn để chống lại bệnh nhé.

Xin cảm ơn PKĐK D-CLINIC đã tài trợ món PHỞ GÀ hôm nay, cũng không quên cám ơn các cô chú tình nguyện viên và nhân viên đồng hành cùng quán NỤ CƯỜI 6.  Xin chúc tất cả vui, khỏe, hạnh phúc.

Hẹn gặp lại nhé. 

Ai đang xem chủ đề này?
Guest
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.